JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MAKAMU WA RAIS

BARAZA LA TAIFA LA HIFADHI NA USIMAMIZI WA
MAZINGIRA (NEMC)

MKUTANO WA WADAU JUU YA UDHIBITI WA KELELE NA MITETEMO
UTAKAOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA KIMATAIFA WA
JULIUS NYERERE (JNICC) TAREHE 17 MEI, 2023 SAA 3:00 KAMILI
ASUBUHI

Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC) kwa kushirikiana na
Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) wameandaa Mkutano juu ya Udhibiti wa Kelele
na Mitetemo kwa Wamiliki wa Baa, Kumbi za Sherehe na Burudani / Starehe, Bendi,
Wasanii, Wakuzaji wa Sanaa (Promotors), Waendesha Vyombo vya Muziki (DJs),
Waongoza Sherehe (MCs) na wadau wengine wa muziki utakaofanyika katika Ukumbi
wa Mikutano wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNICC) tarehe 17 Mei, 2023.

Lengo la Mkutano huo ni kukuza uelewa juu ya matakwa ya Kanuni za Usimamizi wa
Mazingira (Viwango vya Udhibiti wa Kelele na Mitetemo) za mwaka 2015. Mgeni rasmi
katika Mkutano huo ni Mhe. Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, CPA Amosi G.
Makalla.

Hivyo, wadau wote mnaalikwa kushiriki Mkutano huu muhimu utakaotoa fursa ya
kuainisha changamoto mbalimbali na kutoa maoni juu ya namna bora ya kuimarisha
Uzingatiaji wa Kanuni na Viwango vya Kelele na Mitetemo bila kuathiri Uzingatiaji wa
Sheria na Kanuni za viwango vya Kelele na Mitetemo pamoja na uendeshaji bora wa
shughuli za Sanaa Nchini.

Imetolewa na Mkurugenzi Mkuu
Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira
14 Mei, 2023
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